Mae e'n hoffi - He likes, Mae hi'n mwynhau - She enjoys, Mae Tom yn caru - Tom loves, Mae e'n mwynhau - He enjoys, Mae hi'n hoffi - She likes, Dw i'n caru - I love, Mae Sam yn mwynhau - Sam enjoys, Dw i'n mwynhau - I enjoy, Dw i ddim yn hoffi - I don't like, Dydy e ddim yn hoffi - He doesn't like, Dydy hi ddim yn hoffi - She doesn't like, Dydy e ddim yn mwynhau - He doesn't enjoy, Dw i ddim yn mwynhau - I don't enjoy, Dydy hi ddim yn mwynhau - She doesn't enjoy, Mae e'n casau - He hates, Dw i'n casau - I hate, Mae hi'n casau - She hates, Mae John yn casau - John hates, Dw i'n dwli ar - I really love, ei - his/her,
0%
Third Person
แชร์
แชร์
แชร์
โดย
Thorntonv
แก้ไขเนื้อหา
สั่งพิมพ์
ฝัง
เพิ่มเติม
กำหนด
ลีดเดอร์บอร์ด
แสดงเพิ่มขึ้น
แสดงน้อยลง
ลีดเดอร์บอร์ดนี้ตอนนี้เป็นส่วนตัว คลิก
แชร์
เพื่อทำให้เป็นสาธารณะ
ลีดเดอร์บอร์ดนี้ถูกปิดใช้งานโดยเจ้าของทรัพยากร
ลีดเดอร์บอร์ดนี้ถูกปิดใช้งานเนื่องจากตัวเลือกของคุณแตกต่างสำหรับเจ้าของทรัพยากร
แปลงกลับตัวเลือก
จับคู่
เป็นแม่แบบแบบเปิดที่ไม่ได้สร้างคะแนนสำหรับลีดเดอร์บอร์ด
ต้องลงชื่อเข้าใช้
สไตล์ภาพ
แบบ อักษร
ต้องสมัครสมาชิก
ตัวเลือก
สลับแม่แบบ
แสดงทั้งหมด
รูปแบบเพิ่มเติมจะปรากฏเมื่อคุณเล่นกิจกรรม
เปิดผลลัพธ์
คัดลอกลิงค์
คิวอาร์โค้ด
ลบ
คืนค่าการบันทึกอัตโนมัติ:
ใช่ไหม