To Be - Izan/egon., I am - Ni naiz/ nago., You are (one) - Zu zara/zaude., He is - Mutila da/dago., She is - Neska da/dago., It is - Animalia/ gauza da /dago., We are - Gu gara/gaude., You are(Plural) - Zuek zarete/zaudete., They are - Haiek dira/ daude., This is..... - Hau da....., That is....... - Hori da......, Hauek dira...... - These are......, Horko horiek dira.... - Those are......., I was - Ni nintzen/ nengoen, You were (one) - Zu zinen/ zeunden, He was - Mutila zen/zegoen, She was - Neska zen/ zegoen, It was - Animalia/gauza zen/ zegoen, We were - Gu ginen/ geunden, You were(plural) - Zuek zinaten/zeundeten, They were - Haiek ziren/zeuden.,
0%
GRAMMAR
แชร์
แชร์
แชร์
โดย
Aunanue
แก้ไขเนื้อหา
สั่งพิมพ์
ฝัง
เพิ่มเติม
กำหนด
ลีดเดอร์บอร์ด
แสดงเพิ่มขึ้น
แสดงน้อยลง
ลีดเดอร์บอร์ดนี้ตอนนี้เป็นส่วนตัว คลิก
แชร์
เพื่อทำให้เป็นสาธารณะ
ลีดเดอร์บอร์ดนี้ถูกปิดใช้งานโดยเจ้าของทรัพยากร
ลีดเดอร์บอร์ดนี้ถูกปิดใช้งานเนื่องจากตัวเลือกของคุณแตกต่างสำหรับเจ้าของทรัพยากร
แปลงกลับตัวเลือก
จับคู่
เป็นแม่แบบแบบเปิดที่ไม่ได้สร้างคะแนนสำหรับลีดเดอร์บอร์ด
ต้องลงชื่อเข้าใช้
สไตล์ภาพ
แบบ อักษร
ต้องสมัครสมาชิก
ตัวเลือก
สลับแม่แบบ
แสดงทั้งหมด
รูปแบบเพิ่มเติมจะปรากฏเมื่อคุณเล่นกิจกรรม
เปิดผลลัพธ์
คัดลอกลิงค์
คิวอาร์โค้ด
ลบ
คืนค่าการบันทึกอัตโนมัติ:
ใช่ไหม