Futuro Tense: Yo - é, Tú - ás, El/Ella/Usted - á, Nosotros - emos, Vosotros - éis , Ellos/Ellas/Ustedes - án, Coulda, Woulda, Shoulda: Yo - ía, Tú - ías, El/Ella/Usted - ía, Nosotros - íamos, Vosotros - íais, Ellos/Ellas/Ustedes - ían, Subjunctivo AR Root: Yo - e, Tú - es, El/Ella/Usted - e, Nosotros - emos, Vosotros - éis, Ellos/Ellas/Ustedes - en, Subjunctivo ER/IR Root: Yo - a, Tú - as, El/Ella/Usted - a, Nosotros - amos, Vosotros - áis, Ellos/Ellas/Ustedes - an,
0%
conjugation
แชร์
แชร์
แชร์
โดย
Mcaldonetti
แก้ไขเนื้อหา
สั่งพิมพ์
ฝัง
เพิ่มเติม
กำหนด
ลีดเดอร์บอร์ด
แสดงเพิ่มขึ้น
แสดงน้อยลง
ลีดเดอร์บอร์ดนี้ตอนนี้เป็นส่วนตัว คลิก
แชร์
เพื่อทำให้เป็นสาธารณะ
ลีดเดอร์บอร์ดนี้ถูกปิดใช้งานโดยเจ้าของทรัพยากร
ลีดเดอร์บอร์ดนี้ถูกปิดใช้งานเนื่องจากตัวเลือกของคุณแตกต่างสำหรับเจ้าของทรัพยากร
แปลงกลับตัวเลือก
การเรียงลำดับกลุ่ม
เป็นแม่แบบแบบเปิดที่ไม่ได้สร้างคะแนนสำหรับลีดเดอร์บอร์ด
ต้องลงชื่อเข้าใช้
สไตล์ภาพ
แบบ อักษร
ต้องสมัครสมาชิก
ตัวเลือก
สลับแม่แบบ
แสดงทั้งหมด
รูปแบบเพิ่มเติมจะปรากฏเมื่อคุณเล่นกิจกรรม
เปิดผลลัพธ์
คัดลอกลิงค์
คิวอาร์โค้ด
ลบ
คืนค่าการบันทึกอัตโนมัติ:
ใช่ไหม