Futuro Tense: Yo - é, Tú - ás, El/Ella/Usted - á, Nosotros - emos, Vosotros - éis , Ellos/Ellas/Ustedes - án, Coulda, Woulda, Shoulda: Yo - ía, Tú - ías, El/Ella/Usted - ía, Nosotros - íamos, Vosotros - íais, Ellos/Ellas/Ustedes - ían, Subjunctivo AR Root: Yo - e, Tú - es, El/Ella/Usted - e, Nosotros - emos, Vosotros - éis, Ellos/Ellas/Ustedes - en, Subjunctivo ER/IR Root: Yo - a, Tú - as, El/Ella/Usted - a, Nosotros - amos, Vosotros - áis, Ellos/Ellas/Ustedes - an,

ลีดเดอร์บอร์ด

สไตล์ภาพ

ตัวเลือก

สลับแม่แบบ

คืนค่าการบันทึกอัตโนมัติ: ใช่ไหม